ANA SAUKI DUNIYA
HANNU DOMIN Oda
BUKATAR SAN:
Sauran launi na itace, masana'anta, fata, marmara da zaɓuɓɓukan ƙarfe da ake samu akan buƙata
Kayan aiki da launi na hoto na iya bambanta saboda ƙuduri akan kwamfutoci
18mm farin dutse saman, karce hujja
E1 plywood mai daraja tare da ƙare veneer, taɓa hatsi
1200*600*450mm
Sauran launi na itace, masana'anta, fata, marmara da zaɓuɓɓukan ƙarfe da ake samu akan buƙata
Kayan aiki da launi na hoto na iya bambanta saboda ƙuduri akan kwamfutoci
Duk da yake an rufe wannan yanki na marmara, marmara yana da ƙura sosai.
Tare da wannan a zuciyarmu, muna ba da shawarar cewa ku yi amfani da magudanar ruwa, madaidaicin wuri, da sauransu… kuma ku goge duk wani abin da ya zubar nan da nan.
A yi ƙura sau ɗaya ko sau biyu a mako tare da zane mai laushi.A wanke marmara lokaci-lokaci tare da zane da aka jika da ruwan dumi kuma, idan ya cancanta, ɗan ƙaramin ruwa mai wanki.Cire sabulun tare da wani zane mai danshi.
GARGAƊI: Kada ku taɓa yin amfani da feshin ƙura, acidic ko gogewa akan marmara.
Kuna sha'awar madadin girman, launi ko gamawa?Don ƙarin bayani game da yadda zaku iya keɓance wannan samfur, da fatan za a tuntuɓe mu.
KYAUTATA
18mm farin dutse saman, karce hujja
E1 plywood mai daraja tare da ƙare veneer, taɓa hatsi
GIRMA
1200*600*450mm
BUKATAR SANI
Sauran launi na itace, masana'anta, fata, marmara da zaɓuɓɓukan ƙarfe da ake samu akan buƙata
Kayan aiki da launi na hoto na iya bambanta saboda ƙuduri akan kwamfutoci
BAYANIN KULA
Duk da yake an rufe wannan yanki na marmara, marmara yana da ƙura sosai.
Tare da wannan a zuciyarmu, muna ba da shawarar cewa ku yi amfani da magudanar ruwa, madaidaicin wuri, da sauransu… kuma ku goge duk wani abin da ya zubar nan da nan.
A yi ƙura sau ɗaya ko sau biyu a mako tare da zane mai laushi.A wanke marmara lokaci-lokaci tare da zane da aka jika da ruwan dumi kuma, idan ya cancanta, ɗan ƙaramin ruwa mai wanki.Cire sabulun tare da wani zane mai danshi.
GARGAƊI: Kada ku taɓa yin amfani da feshin ƙura, acidic ko gogewa akan marmara.
KYAUTA MAI KYAUTA
Kuna sha'awar madadin girman, launi ko gamawa?Don ƙarin bayani game da yadda zaku iya keɓance wannan samfur, da fatan za a tuntuɓe mu.
Magana yanzu